ฉลองเปิดตัวอย่างยิ่งใหญ่ไปแล้ว . . ตอนนี้ POST SABUY พร้อมคืนกำไรให้ผู้บริโภคแล้วจ้า!! รอบนี้เขามาเปิดบูธ รับ-ส่ง พัสดุ ทั่วประเทศ ที่ ตลาดนัดจตุจักร ฟรี!! กล่องพัสดุ ฟรี!! บับเบิ้ล & เทปใส แค่ 2 วันเท่านั้น!! ใครมาช้อปแล้วอยากส่งของ ก็มาที่บูธได้เลย พร้อมให้บริการตั้งแต่เที่ยงวัน จะพ่อค้าแม่ขาย หรือ ลูกค้าทั่วไปก็ส่งได้ คุ้มสะใจแน่นอน!!
![post sabuy03](https://plusexpress.co/wp-content/uploads/2024/01/post-sabuy03.jpg)
![post sabuy02](https://plusexpress.co/wp-content/uploads/2024/01/post-sabuy02.jpg)
![post sabuy01](https://plusexpress.co/wp-content/uploads/2024/01/post-sabuy01.jpg)